STLED25JR
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STLED25JR Image
છબી રજૂઆત હોઈ શકે છે. ઉત્પાદન વિગતો માટે વિશિષ્ટતાઓ જુઓ.
ઉત્પાદન માહિતી
ભાગ નંબર: STLED25JR
ઉત્પાદક / બ્રાન્ડ: STMicroelectronics
ઉત્પાદન વર્ણન IC LED DRVR RGLTR DIM 12FLIPCHIP
માહિતી પત્ર: STLED25JR.pdf
RoH સ્થિતિ લીડ ફ્રી / આરઓએચએસ સુસંગત
સ્ટોક સ્થિતિ 23955 pcs stock
શિપ હોંગ કોંગ
શિપમેન્ટ વે DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 23955 pcs
સંદર્ભ કિંમત (યુએસ ડૉલર્સમાં)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
વિનંતી ભાવ
  • જથ્થો:
કૃપા કરીને દર્શાવતા કરતા વધારે જથ્થો જો તમે તમારી લક્ષ્ય કિંમત આપો.
  • ભાગ નંબર
  • કંપની નું નામ
  • સંપર્ક નામ
  • ઈ-મેલ
  • સંદેશ
STLED25JR ની વિશિષ્ટતાઓ
ભાગ નંબર STLED25JR ઉત્પાદક STMicroelectronics
જથ્થો ઉપલબ્ધ છે 23955 pcs ડેટા શીટ STLED25JR.pdf
વોલ્ટેજ - સપ્લાય (મીન) 2.3V વોલ્ટેજ - સપ્લાય (મેક્સ) 5.5V
વોલ્ટેજ - આઉટપુટ 8.8V લખો DC DC Regulator
ટોપોલોજી Step-Up (Boost) સપ્લાયર ઉપકરણ પેકેજ 12-FlipChip (1.4x1.8)
સિરીઝ - પેકેજિંગ Original-Reel®
પેકેજ / કેસ 12-UFBGA, FCBGA બીજા નામો 497-13038-6
ઓપરેટિંગ તાપમાન -30°C ~ 85°C (TA) આઉટપુટની સંખ્યા 5
માઉન્ટિંગ પ્રકાર Surface Mount ભેજ સંવેદનશીલતા સ્તર (એમએસએલ) 1 (Unlimited)
લીડ ફ્રી સ્ટેટસ / આરઓએચએસ સ્થિતિ Lead free / RoHS Compliant આંતરિક સ્વિચ (ઓ) Yes
આવર્તન 2.5MHz ડમીંગ PWM
વિગતવાર વર્ણન LED Driver IC 5 Output DC DC Regulator Step-Up (Boost) PWM Dimming 125mA 12-FlipChip (1.4x1.8) વર્તમાન - આઉટપુટ / ચેનલ 125mA