STTH2002CG
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STTH2002CG Image
છબી રજૂઆત હોઈ શકે છે. ઉત્પાદન વિગતો માટે વિશિષ્ટતાઓ જુઓ.
ઉત્પાદન માહિતી
ભાગ નંબર: STTH2002CG
ઉત્પાદક / બ્રાન્ડ: STMicroelectronics
ઉત્પાદન વર્ણન DIODE ARRAY GP 200V 15A D2PAK
માહિતી પત્ર: STTH2002CG.pdf
RoH સ્થિતિ લીડ ફ્રી / આરઓએચએસ સુસંગત
સ્ટોક સ્થિતિ 57513 pcs stock
શિપ હોંગ કોંગ
શિપમેન્ટ વે DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 57513 pcs
સંદર્ભ કિંમત (યુએસ ડૉલર્સમાં)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
વિનંતી ભાવ
  • જથ્થો:
કૃપા કરીને દર્શાવતા કરતા વધારે જથ્થો જો તમે તમારી લક્ષ્ય કિંમત આપો.
  • ભાગ નંબર
  • કંપની નું નામ
  • સંપર્ક નામ
  • ઈ-મેલ
  • સંદેશ
STTH2002CG ની વિશિષ્ટતાઓ
ભાગ નંબર STTH2002CG ઉત્પાદક STMicroelectronics
જથ્થો ઉપલબ્ધ છે 57513 pcs ડેટા શીટ STTH2002CG.pdf
વોલ્ટેજ - ફોરવર્ડ (વીએફ) (મેક્સ) @ જો 1.1V @ 10A વોલ્ટેજ - ડીસી રિવર્સ (વીએઆર) (મેક્સ) 200V
સપ્લાયર ઉપકરણ પેકેજ D2PAK ઝડપ Fast Recovery = 200mA (Io)
સિરીઝ - રિવર્સ પુનઃપ્રાપ્તિ સમય (ટ્રા) 27ns
પેકેજિંગ Tube પેકેજ / કેસ TO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB
બીજા નામો 497-3546-5 ઑપરેટિંગ તાપમાન - જંક્શન 175°C (Max)
માઉન્ટિંગ પ્રકાર Surface Mount ભેજ સંવેદનશીલતા સ્તર (એમએસએલ) 1 (Unlimited)
લીડ ફ્રી સ્ટેટસ / આરઓએચએસ સ્થિતિ Lead free / RoHS Compliant ડાયોડ પ્રકાર Standard
ડાયોડ રૂપરેખાંકન 1 Pair Common Cathode વિગતવાર વર્ણન Diode Array 1 Pair Common Cathode Standard 200V 15A Surface Mount TO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB
વર્તમાન - રિવર્સ લિકેજ @ વીએઆર 10µA @ 200V વર્તમાન - સરેરાશ સુધારેલ (આઇઓ) (પ્રત્યેક ડાયોડ) 15A