SCFS8000
Semtech CorporationSemtech Corporation
Semtech Corporation
છબી રજૂઆત હોઈ શકે છે. ઉત્પાદન વિગતો માટે વિશિષ્ટતાઓ જુઓ.
ઉત્પાદન માહિતી
ભાગ નંબર: SCFS8000
ઉત્પાદક / બ્રાન્ડ: Semtech
ઉત્પાદન વર્ણન DIODE GEN PURP 8KV 500MA AXIAL
માહિતી પત્ર: SCFS8000.pdf
RoH સ્થિતિ લીડ / RoHS નો અનુપાલન શામેલ છે
સ્ટોક સ્થિતિ 446 pcs stock
શિપ હોંગ કોંગ
શિપમેન્ટ વે DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 446 pcs
સંદર્ભ કિંમત (યુએસ ડૉલર્સમાં)
25 pcs
વિનંતી ભાવ
  • જથ્થો:
કૃપા કરીને દર્શાવતા કરતા વધારે જથ્થો જો તમે તમારી લક્ષ્ય કિંમત આપો.
  • ભાગ નંબર
  • કંપની નું નામ
  • સંપર્ક નામ
  • ઈ-મેલ
  • સંદેશ
SCFS8000 ની વિશિષ્ટતાઓ
ભાગ નંબર SCFS8000 ઉત્પાદક Semtech Corporation
વર્ણન DIODE GEN PURP 8KV 500MA AXIAL લીડ ફ્રી સ્ટેટસ / રોએચએસ સ્ટેટસ લીડ / RoHS નો અનુપાલન શામેલ છે
જથ્થો ઉપલબ્ધ છે 446 pcs ડેટા શીટ SCFS8000.pdf
વોલ્ટેજ - પીક રિવર્સ (મેક્સ) Standard વોલ્ટેજ - ફોરવર્ડ (વીએફ) (મેક્સ) @ જો 500mA
વોલ્ટેજ - બ્રેકડાઉન - સિરીઝ -
RoHS સ્થિતિ Bulk રિવર્સ પુનઃપ્રાપ્તિ સમય (ટ્રા) Fast Recovery = 200mA (Io)
પ્રતિકાર @ જો, એફ - ધ્રુવીકરણ Axial
ઑપરેટિંગ તાપમાન - જંક્શન 150ns માઉન્ટિંગ પ્રકાર Through Hole
ભેજ સંવેદનશીલતા સ્તર (એમએસએલ) 1 (Unlimited) ઉત્પાદક ભાગ ક્રમાંક SCFS8000
વિસ્તૃત વર્ણન Diode Standard 8000V (8kV) 500mA Through Hole ડાયોડ રૂપરેખાંકન 1µA @ 8000V
વર્ણન DIODE GEN PURP 8KV 500MA AXIAL વર્તમાન - રિવર્સ લિકેજ @ વીએઆર 16.2V @ 3A
વર્તમાન - સરેરાશ સુધારેલ (આઇઓ) (પ્રત્યેક ડાયોડ) 8000V (8kV) Capacitance @ વીઆર, એફ -55°C ~ 150°C