DNR30US48
XP PowerXP Power
DNR30US48 Image
છબી રજૂઆત હોઈ શકે છે. ઉત્પાદન વિગતો માટે વિશિષ્ટતાઓ જુઓ.
ઉત્પાદન માહિતી
ભાગ નંબર: DNR30US48
ઉત્પાદક / બ્રાન્ડ: XP Power
ઉત્પાદન વર્ણન AC/DC CONVERTER 48V 30W
માહિતી પત્ર: DNR30US48.pdf
RoH સ્થિતિ લીડ ફ્રી / આરઓએચએસ સુસંગત
સ્ટોક સ્થિતિ 2329 pcs stock
શિપ હોંગ કોંગ
શિપમેન્ટ વે DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 2329 pcs
સંદર્ભ કિંમત (યુએસ ડૉલર્સમાં)
1 pcs
5 pcs
10 pcs
25 pcs
100 pcs
વિનંતી ભાવ
  • જથ્થો:
કૃપા કરીને દર્શાવતા કરતા વધારે જથ્થો જો તમે તમારી લક્ષ્ય કિંમત આપો.
  • ભાગ નંબર
  • કંપની નું નામ
  • સંપર્ક નામ
  • ઈ-મેલ
  • સંદેશ
DNR30US48 ની વિશિષ્ટતાઓ
ભાગ નંબર DNR30US48 ઉત્પાદક XP Power
જથ્થો ઉપલબ્ધ છે 2329 pcs ડેટા શીટ DNR30US48.pdf
વોલ્ટેજ - આઉટપુટ 4 - વોલ્ટેજ - આઉટપુટ 3 -
વોલ્ટેજ - આઉટપુટ 2 - વોલ્ટેજ - આઉટપુટ 1 48V
વોલ્ટેજ - અલગતા 3kV વોલ્ટેજ - ઇનપુટ 90 ~ 264 VAC
લખો Enclosed કદ / પરિમાણ 4.53" L x 1.59" W x 3.54" H (115.0mm x 40.5mm x 90.0mm)
સિરીઝ DNR પાવર (વૉટ્સ) 30W
બીજા નામો 1470-1100 ઓપરેટિંગ તાપમાન -20°C ~ 70°C (With Derating)
આઉટપુટની સંખ્યા 1 માઉન્ટિંગ પ્રકાર DIN Rail
ભેજ સંવેદનશીલતા સ્તર (એમએસએલ) Not Applicable ન્યૂનતમ લોડ આવશ્યક છે No
કાર્યક્ષમતા 86% વિગતવાર વર્ણન Enclosed AC DC Converter 1 Output 48V 625mA 90 ~ 264 VAC Input
વર્તમાન - આઉટપુટ (મેક્સ) 625mA મંજૂર CE